THCS THành Nhân
Các bạn có thể tham gia diễn đàn bằng tên miền: ngocthuy.no1.vn

Mời Bạn Đăng Nhập để tiện việc trao đổi và nhận nhiều tiện ích hơn
Nếu chưa phải là thành viên thì nhấn vào Đăng ký để có 1 tài khoản riêng cho mình
Bạn cũng có thể bỏ qua bước này bằng cách ấn vào dòng chữ phía dưới

Lưu ý là chỉ có thành viên đang online trên diễn đàn mới có thể nhìn thấy lick liên kết hoặc link down load
THCS THành Nhân
Các bạn có thể tham gia diễn đàn bằng tên miền: ngocthuy.no1.vn

Mời Bạn Đăng Nhập để tiện việc trao đổi và nhận nhiều tiện ích hơn
Nếu chưa phải là thành viên thì nhấn vào Đăng ký để có 1 tài khoản riêng cho mình
Bạn cũng có thể bỏ qua bước này bằng cách ấn vào dòng chữ phía dưới

Lưu ý là chỉ có thành viên đang online trên diễn đàn mới có thể nhìn thấy lick liên kết hoặc link down load
THCS THành Nhân
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THCS THành Nhân

Chào mừng các bạn đã tham gia vào diễn đàn trường THCS Thành Nhân--Hãy tận hưởng những phút giây sảng khoái và thú vị đi nhé

Trang ChínhTrang Chính  New TopicNew Topic  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
HACK XU NÔNG TRẠI VUI VẺ 1,2 , HACK XU KHU VƯỜN TRÊN MÂY , HACK AO CÁ VUI VẺ , HACK ZING XU MIỄN PHÍ THÀNH CÔNG 100% , HACK TIỀN GAME FREE
cai ket maz em nhan duoc Icon_minitimeFri Sep 23, 2011 10:46 pm by Anonymous
bạn địa chỉ chỗ nào ninh giang mình đến gặp trực tiếp nhờ bạn hack.nếu thành công như bạn nói mình sẽ hậu tạ.

Comments: 0
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Navigation
 Portal
 Diễn đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Thống Kê
Hiện có 5 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 5 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 40 người, vào ngày Fri Apr 05, 2024 12:09 am
Keywords
audition vcoin nhiem
Navigation
 Portal
 Diễn đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top hit
Top posters
benhoz (542)
cai ket maz em nhan duoc Poll_leftcai ket maz em nhan duoc I_voting_barcai ket maz em nhan duoc Poll_right 
bIn_vO_cAm (468)
cai ket maz em nhan duoc Poll_leftcai ket maz em nhan duoc I_voting_barcai ket maz em nhan duoc Poll_right 
princess (321)
Wang Zi (288)
thanhhoangdn (151)
nhoccon_hkgh (71)
/-d¶/¶iñ./†ç (65)
kuduongdnn (54)
Shane Filar (50)
blue_dusk (40)

cai ket maz em nhan duoc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
princess
V.I.P
V.I.P

Điểm : 52050
Danh Tiếng : 13

cai ket maz em nhan duoc Empty
Bài gửiTiêu đề: cai ket maz em nhan duoc   cai ket maz em nhan duoc Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 1:06 am

31/08/2010 E ko thể wen là ngày A ra viện và đó cũng là ngày sáng tỏ mọi chuyện. Khi A nằm trên giường bệnh E dút từng thìa cháo, muổng sữa, từng viên thuốc, giấc ngủ thì lúc đó A công nhận với mọi người bạn bè người thân, đồng nghiệp.... của A "E là bạn gái của A", chú A còn nói khi nào khỏe Nam chở xuống nhà chú chơi... Vậy mà hôm nay đúng là ngày A xuất viện thì một sự thật phơi bày trước mắt E, ko thể tin được vào mắt mình A đã viết những lời yêu thương dành cho người con gái khác...
_ Ngày mai A sẽ yêu E nhiều hơn hôm nay.
_ ..E ở bên cạnh A E sẽ hôn lên từng vết thương của A
....................................
Hic............hic........ người hôn lên từng vết thương đó lại là mình bạn có biết ko?
Gạt đi dòng nước mắt nhìn về phía A.
_ Có chuyện j mà E khóc?
_ ko có chuyện j, E đâu có khóc
_ Có chuyện j nói đi
_ A yêu người con gái ấy ha?
_ E đọc tin nhắn của A à
_uhm
_uhm
_ Vậy E ko còn j để nói với A. E về đây.
_ A xin lỗi vì đã lừa dối E. E ở lại nói chuyện đã.
_ A còn điều j muốn nói với E ha.
_ A ko cần phải băn khoăn về những việc mà E đã làm, cái card Mobi A nạp đi E ko nạp đâu, E ko thể nói nặng lời với những người mà E đã từng yêu thương, E tin rằng mình sẽ hạnh phúc.
hic.....hic........E lao ra đường nhộn nhịp người lại như người vô hồn. Gọi đt cho người con gái kia.
_ Chào bạn, bạn có phải tên Trang
_ Đúng rồi.
_ Bạn ở sg hay ở Thái Bình
_ Mình đang học ở HN
_ Bạn có hay về we ko?
_ Một năm mình về 2 lần.
_ Bạn sinh năm 87 hay 88
_ 88
_ mình cũng đoán là vậy
_ Bạn là ai mà hỏi mình vậy.
_ Bạn ko cần biết mình là ai, bạn chỉ cần trả lời mình một câu nữa thôi.
_ Bạn và A Nam wen nhau lâu chưa?
_ Được 7 năm rồi
_ 2 bạn đã yêu nhau được được 7 năm rồi ha
_ ko biết nhau 7 năm, yêu nhau được 5 năm.
_ Vậy bạn có biết cách đây 2 năm A Nam từng yêu 1 người tên Tâm 2 năm ko? vậy bạn yêu A Nam 5 năm là thời gian từ khi nào?
_ Hồi mình học cấp 3, rồi sau đó ko wen nữa, còn bây jo mình yêu Nam còn ko biết người đó sao,sao bạn ko hỏi A ấy.
_ Mình chỉ hỏi bạn vậy thôi. Cảm ơn bạn đã nói chuyện với mình, bạn ko cần phải băn khoăn mình là ai, bạn cứ coi như ko có cuộc đt này.
_ Bạn là bạn gái của Nam à, chỉ có những người wen thân nhau mới đọc tin nhắn đt của nhau chứ mình mới wen chưa dám đọc tin,xem đt của nhau, chúng ta cạnh tranh công bằng, bạn ở gần có điều kiện hơn mình.
_ Bạn ko hiểu mình và những việc mình đã làm, nên ở đây ko có sự cạnh tranh nào cả. Bạn ko hiểu được đâu.
_ Chào bạn, cảm ơn bạn đã nói chuyện với mình.
hic..........hic...................hic............ .................................................. ....................................
...........
...........
_E gọi điện cho số của bạn A à, E làm thế vậy à.
_E làm cái j vậy.
_ E đừng để những suy nghĩ tốt đẹp về E tan biến.
_ Ok. Ko ảnh hưởng j tới wan hệ của 2 người đâu. A còn đủ tư cách để nói với E như vậy sao. E chỉ hỏi 2 người wen nhau lâu chưa thôi, ko nói j thêm về chuyện jua chúng ta, và cô ấy cũng ko biết E là ai. vậy được chưa A?
_ A đọc tin nhắn E chưa?
_ chưa
_ Cô ấy nói j với A?
_ Gọi đt là đủ hiểu rồi.
_ Cô ấy nói j với A? E chỉ muốn khẳng định lại lời nói của A
_ Nghe là đủ hiểu rồi. E ko hiểu muốn biết rõ. A ko có tư cách j nói với E như vậy. E tin rằng cuộc đời này ăn mặn sẽ khát nước. A yêu chúc A hạnh phúc.
hic..............hic............
.............................

Nếu E ko đọc được tin nhắn đó thì A vẫn ngang nhiên lừa đối E đúng ko? Trong mắt mọi người E vẫn là người yêu A. Và A vẫn đối sử với E như 1 người yêu, và chúng ta đã ko có khoảng cách. Giờ A khỏi bệnh rồi đó..................................
Người ta nói tình & nghĩ ;
Tình yêu E đã dành cho A chọn vẹn rồi.
Nghĩa cũng đã tròn rồi
Nguồn: Diendan.Eva.Vn
.
bIn_vO_cAm
V.I.P
V.I.P
bIn_vO_cAm

Điểm : 51453
Danh Tiếng : 12

cai ket maz em nhan duoc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cai ket maz em nhan duoc   cai ket maz em nhan duoc Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 11:03 pm

chuyện tình rất là lâm li nhưng cực kì là bi đát Smile)))))))))))))) ~> chuyện này không thích lắm;) post mấy cái chuyện tình cảm chút coi Very Happy

cai ket maz em nhan duoc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trường TC Dược HN tuyển sinh TC Nghề Dược (Dược tá
» Dược Hà Nội: Tuyển sinh đào tạo Dược sỹ, Dược tá chính quy năm 2011
» Hướng dẫn nạp Zing Xu nhận Quà Tặng Tri Ân nhận Thưởng Võ Lâm Miễn Phí 0.0.16
» Trường TC Dược HN tuyển sinh năm 2010
» tin nhắn tán gái...........